เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี วันที่ 24 พฤษภาคม 2566 ที่สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทยจังหวัดกาญจนบุรี ผศ.ดร.ชัยฤทธิ์ ศิลาเดช อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึงพร้อมคณะผู้บริหารร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ในวันที่ 3 มิถุนายน 2566 ทั้งนี้เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติและแสดงออกซึ่งความจงรักภักดี slot88
![](http://pr.mcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/hm-queen3-1024x683.jpg)
![](http://pr.mcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/hm-queen2-1024x768.jpg)
![](http://pr.mcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/hm-queen1-1024x683.jpg)